Posts

Showing posts from May, 2023

Da Ɗumi-Ɗumi: Sevilla Ta sake lashe kofin Europa

Image
Da Ɗumi-Ɗumi: Ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Sevilla ta lashe gasar Europa League karo na 7 a tarihin ƙungiyar, sun lashe kofin ne bayan sun doke AS Roma na ƙasar Italiya da ci 4 da 1 a bugun daga kai sai mai tsaon raga, wato Penalty bayan an tashi wasan kunnen doki 1 da 1 ba tare da kowa ya yi nasara ba. Ku bayyana mana ra'yoyinku a cimment section na Facebook.

CHELSEA: Ta kawo Mauricio Pochettino A Matsayin Koci

Image
Bayan ƙungiyar Chelsea ta gaza cimma daidaito da koci-koci da dama a kakar bana, yanzu kuma ta kawo Mauricio Pochettino. An ya Chealsea za ta iya baiwa maraɗa kunya?